THỦ TỤC NHẬP KHẨU BỘ BIẾN ĐỔI NGUỒN ĐIỆN

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp Thủ Tục Xuất Nhập Khẩu Hàng Hoá' bắt đầu bởi HÀ VY, 6/3/18.

  1. HÀ VY

    HÀ VY Administrator

    :
    15/12/17
    :
    14
    :
    4
    Công Ty:
    CONG TY TNHH ANH MINH
    Điện Thoại:
    0931807049
    Địa Chỉ:
    135 QUANG TRUNG, PHUONG 15. QUAN GO VAP, TPHCM
    HÀ VY:chào cả nhà,

    bên em đang định nhập khẩu lô hàng bộ chuyển đổi nguồn điện, anh chị nào đã từng nhập mặt hàng trên cho em hỏi thử mặt hàng này mình nhập khẩu bình thường hay có cần thêm việc xin giấy phép hay giầy tờ nào khác không ạ?
    Power Supply (RMA) GCS265PS36-XB0599
     
  2. Nhut Tran

    Nhut Tran Moderator

    :
    8/4/17
    :
    469
    :
    82
    Nhut Tran:máy biến đổi nguồn điện như máy biến áp đúng không ? .
    Số: 04/2017/QĐ-TTg
    Điều 1. Danh mục phương tiện, thiết bị phải dán nhãn năng lượng và áp dụng hiệu suất năng lượng tối thiểu

    3. Nhóm thiết bị công nghiệp gồm: Máy biến áp phân phối, động cơ điện.